Ìdáhùn Tí Kò Ní Ààlà Nínú Àwọn Ohun Ìṣọ Tí Wọ́n Ń Fi Ìrìkálẹ̀ Ṣe
A ṣe àwọn àbá ìpakà ìrẹsì wa pẹ̀lú àwọn ìlànà gíga jù lọ nípa ààbò oúnjẹ àti ìgbàgbọ́ nínú. Pẹ̀lú ìrírí tí ó lé ní ogún ọdún nínú títẹ̀wé tí a ṣe àtọwọ́dá àti ìdìdì tí ó rọra ń yí padà fún oúnjẹ, a rí i dájú pé gbogbo èlò kò ní pa ìmọ́tónítóní àti ọ̀nà tí àwọn ìrẹsì rẹ ń jẹ́ mọ́ nìkan, ṣùgbọ́n Àwọn ìlànà àtúnṣe tí a ṣe àti àwọn ohun èlò tó bójú mu fún àyíká wa máa ń mú kó dá ẹ lójú pé àwọn ohun èlò ìpakà rẹ ń bá ìlànà ààbò àgbáyé mu, ó sì máa ń mú kí wọ́n fani mọ́ra, ó sì máa ń wu àwọn oníbàárà láti máa wò ó. Gbà pé a máa ń pèsè àwọn nǹkan tó gbéṣẹ́, tó ṣeé gbára lé, tó sì fani mọ́ra, èyí tó máa ń ta yọ nínú ọjà àwọn nǹkan tí wọ́n fi yìnyín ṣe.
Gba Iye