Ìyá Ara Mẹ́ta Dinamiki fún Ifikà àti Àwúra Iṣẹ́lẹ̀
Ilé iṣẹ́ kan tó ń ṣe ọtí tí wọ́n ń lò lọ́dún fẹ́ ṣe ẹ̀dà kan tí wọ́n máa ń lò fún àkókò díẹ̀, tí wọ́n á sì ṣe lọ́nà tó máa mú kí ayẹyẹ náà gbádùn mọ́ni. A ṣe àpò omi tí a ṣe àrà ọ̀tọ̀ tí wọ́n ní àwòrán tó ń ṣe ẹwà, tó sì bá àsìkò mu àti ìfúntí tuntun kan tó rọrùn láti lò. Àwòrán tó fani mọ́ra yìí di èyí táwọn èèyàn fẹ́ràn gan-an lásìkò ọdún Kérésì, èyí sì mú kí iye tí wọ́n ń tà pọ̀ sí i ní ìdá ogójì nínú ọgọ́rùn-ún, tó fi wé àwọn ọdún tó ṣáájú. Ìṣeyọri ìpolongo yìí fi hàn bí ìpolówó tí a ṣe ní àkànṣe ṣe lè mú kí ìpolówó ọjà túbọ̀ dára, kí ó sì mú kí àwọn oníbàárà máa ṣe ìpolówó ọjà.